ยินดีต้อนรับเข้าสู้เว็ป 1000 Up สังคมแห่งการแบ่ง บนโลกออนไลน์ ... โปรดสมัครสมาชิกก่อนเพื่อดูหัวข้อที่ซ่อนอยู่ ....
ยินดีต้อนรับเข้าสู้เว็ป 1000 Up สังคมแห่งการแบ่ง บนโลกออนไลน์ ... โปรดสมัครสมาชิกก่อนเพื่อดูหัวข้อที่ซ่อนอยู่ ....
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านLatest imagesสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

:: วิธีโหลด เว็บ SaveUFile (ใครมีปัญหา มาอ่านก่อนครับ) ::

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
Admin
- ๑ ผู้ดูแลระบบ ๑ -
- ๑ ผู้ดูแลระบบ ๑ -

:: วิธีโหลด เว็บ SaveUFile (ใครมีปัญหา มาอ่านก่อนครับ) :: Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: :: วิธีโหลด เว็บ SaveUFile (ใครมีปัญหา มาอ่านก่อนครับ) ::   :: วิธีโหลด เว็บ SaveUFile (ใครมีปัญหา มาอ่านก่อนครับ) :: EmptyTue Aug 24, 2010 12:56 pm

เว็บนี้ ตอนนี้ ดี สุดละ ครับ เพราะโหลดเร็ว เต็มสปีด แล้ว ไม่ค่อยหลุดด้วย

แต่นั้น ล่ะครับ เมื่อเริ่มมีคนใช้เยอะมันก็ มักจะตามมาด้วยปัญหา

ปัญหาที่ 1 เลยนะครับ มันขึ้นตัวแดงมาว่า เซพเวอร์ทำงานหนัก นั่นก็คือช่องสัญญานเต็ม

วิธีแก้นะครับ ให้เพื่อนๆ โหลดพาทที่ สามารถโหลดได้ ไปก่อน

และ ค่อยๆ หมั่นมากด พาทที่ มันมี ปัญหา ตัวแดงขึ้น เดี๋ยวมันก็โหลดได้เองครับ

ไฟล์ ไม่เสีย และ ไม่ได้ สูญหายแน่นอน ครับ ผมรับประกัน

ปัญหาที่ 2 มีบางคนบอกว่า ใส่พาสเวิด

แล้ว มันยังย้อนกลับ มาให้ ใส่ใหม่ นั่นไม่ต้อง ตกใจ

ทุกท่าน อาจคิดว่า เสีย หรือ เซิพมี ปัญหา ความจริงไม่ใช่ครับ ผมได้ลอง ทดสอบมาหลายครั้งแล้ว

ยังไม่เคยวน กลับมาให้ ผมใส่ใหม่ ซักที

วีธีที่ ถูกต้องนะครับ เวลาใส่ เห็น ง่ายเลย ดูว่า ตัวอักษรในช่องนั้น ตัวอะไรดูให้แน่นอน

ถ้า มัน เป็นตัว พิมใหญ่ให้ใส่ พิมใหญ่ตามนะครับ ถ้า พิมเล็กก็ใส่ พิมเล็กนะครับ ดูดีๆ

( ส่วนมากจะ เป็น พิมใหญ่หมดนะครับ ลองใส่ พิม ใหญ่ทุกตัว รับรองได้ )

วิธีแก้ที่ 3 สมัคร VIP โหลดตรงจากเซิพ ไม่ต้องรอหรือใส่ code อะไรให้วุ่นวาย

ช่วย Server ไปในตัวด้วย เว็บเราจะได้อยู่นานๆ ครับ เพราะเรา ยังต้องจ่ายค่า Server รายเดือนอยู่ครับ
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://1000up.googoolz.com

:: วิธีโหลด เว็บ SaveUFile (ใครมีปัญหา มาอ่านก่อนครับ) ::
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1